–‘๏OtakU๏’–

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กลุ่ม สมาพันธ์ชมรมโอตาคุ ยินดีต้อนรับทุกท่านที่(หลง) เข้ามา.. ยังไงสนใจก้อเข้ามาขอเป็นสมาชิกกับเราสิ55+ รับโอตาคุทุกสายพันธ์จ้า

สวัสดี เหล่า OtAkU

simonlokia
    simonlokia

สวัสดี เหล่า OtAkU Empty สวัสดี เหล่า OtAkU

ตั้งหัวข้อ  simonlokia Mon Oct 19, 2009 6:14 am

สวัสดีทุกท่านที่เข้ามาดูนะที่นี้ กระผมนาย simonlokia สัญญาว่า
    ข้อ1 Shocked กระผมจะเอาภาพแนวโอตาคุน่าร๊ากๆๆเท่าที่มีทั้งเครื่องมาให้ดู
    ข้อ2 Shocked กระผมจะไม่โพสภาพลามกอนาจารแต่อย่างใด(เซ็กซี่ไม่เกี่ยวนะ)
    ข้อ3 Shocked กระผมจะขอให้มาสมัครเว็บนี้กันเยอะๆนะครับ

สวัสดีทุกๆคน

simonlokia

เวลาขณะนี้ Thu May 02, 2024 7:48 am